Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าไปคอมเมนต์เพือเป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยนะคะ^^
สมาชิกใหม่อย่าลืมเข้าไป แนะนำตัว ก่อนนะคะ ถึงจะได้เลื่อนขั้นเป็น Members

[Trans][130505] แทยอนอัพเดทภาพพร้อมข้อความลงบนอินสตาแกรม

imnatonly
    imnatonly
    Team Translater
    Team Translater

[Trans][130505] แทยอนอัพเดทภาพพร้อมข้อความลงบนอินสตาแกรม   Empty [Trans][130505] แทยอนอัพเดทภาพพร้อมข้อความลงบนอินสตาแกรม

Post by imnatonly Sun May 05, 2013 11:32 am

[Trans][130505] แทยอนอัพเดทภาพพร้อมข้อความลงบนอินสตาแกรม   BJcWog8CUAEeDA_

ขอบคุณทุกคนที่ทำให้ฉันชอบหมายเลข 3, 9 มากขึ้นเป็นหมายเลขที่ฉันชอบมากขึ้น :) และพวกคุณทุกคนคงรู้สึกว่ามันมีค่ามากๆๆๆๆเหมือนกัน ฉันก็ไม่รู้ว่ามันเริ่มจากสิ่งที่สนุกๆเล็กน้อยหรือป่าว แต่มันมีค่าสำหรับฉันมาก แทง-ชิ… พระเจ้า, โซวอนน่ารักกันจริงๆ ขอบคุณนะ! TY!!♥ วันนี้ฉันจะลอกเลียนแบบโซวอนและพูดว่าแทง-ชิ. มันดูยากเล็กน้อยแหะ #TY #탱시 #309

[Trans][130505] แทยอนอัพเดทภาพพร้อมข้อความลงบนอินสตาแกรม   BJeTxvACIAA-5k1

Source: taeyeon_ss
    Eng Trans: @ch0sshi
    Thai Trans: Team Translator (SoshiThaisoneFC)

Current date/time is Tue May 14, 2024 2:53 pm