Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าไปคอมเมนต์เพือเป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยนะคะ^^
สมาชิกใหม่อย่าลืมเข้าไป แนะนำตัว ก่อนนะคะ ถึงจะได้เลื่อนขั้นเป็น Members

3 posters

[From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก

imnatonly
    imnatonly
    Team Translater
    Team Translater

[From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก Empty [From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก

Post by imnatonly Sun May 26, 2013 10:44 pm

[From. SOOYOUNG] ตื่นเต้นๆ~~

[From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก Izk9P7tYNFOBX

ตึกตักๆ~ อีกไม่นานละครตอนแรกก็จะถูกปล่อยออกมาแล้ว, ฉันรู้สึกตื่นเต้นไม่หยุดเลยค่ะ!! ㅎㅎ
    มันไม่ใช่ครั้งแรกที่ทีเซอร์หรือภาพพรีวิวถูกเปิดเผยมา,
    ฉันตื่นเต้นมากๆ.. คุณเองก็รู้สึกเหมือนกับฉันใช่ไหมคะ?ㅎ
    แต่พอเวลาฉันเห็นหน้าเมมเบอร์และพบกับแฟนๆชาวไทย ฉันก็รู้สึกมีกำลังใจขึ้นมาค่ะ ^-^♥

วันแถลงข่าว.. ข่าวสารและมะม่วงที่พวกคุณส่งกันมาจากหลายๆประเทศ!
    มีอาหารสุนัขด้วยเหมือนกัน~ ㅎㅎ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ..
    ฉันรู้ประทับใจจริงๆㅠㅠ ฉันมีกำลังใจมากขึ้นเพราะความจริงใจและกำลังใจจากพวกคุณนะคะ ^-^♥

สองสามเดือนที่ผ่านมา, ฉันได้รับบทและฉันก็ใช้เวลาในช่วงระหว่างทัวร์ในการเตรียมตัว,
    แต่ฉันก็ยังคิดอยู่เสมอว่าฉันยังขาดอะไรหลายๆอย่างอยู่..
    ก่อนจะมีงานที่ต่างประเทศ, ฉันรีบขอสัญญาณความช่วยเหลือ SOS จากผู้กำกับ...
    ระหว่างการประชุมกับผู้กำกับ รุ่นพี่อีจงฮยอกก็เข้ามาช่วยฉันปรับแต่งบทและก็ให้กำลังใจกับฉัน..
    (ที่งานแถลงข่าวฉันเรียกเค้าว่ารุ่นพี่และก็คุยกันแบบสบายๆ ฉันเลยคิดว่าสิ่งที่ฉันพูดไปมันอาจจะทำให้มีการเข้าใจผิดกันㅠㅠ)
    ที่กองก็เหมือนกัน, พี่เค้าเป็นรุ่นพี่ที่ไว้ใจได้และก็เป็นคนที่สบายๆกับฉันอยู่เสมอ .. ㅎㅎ
    รุ่นพี่นักแสดงคนอื่นๆก็นิสัยดีและน่ารักเหมือนกันนะคะ..
    ฉันต้องมีดวงความโชคดีอยู่บ้างแน่ๆเลย ^-^.. ㅎㅎ
    หลังจากละครเรื่อง The 3rd Hospital, อยากขอบคุณสภาพแวดล้อมรอบๆที่ทำให้ฉันสามารถที่จะแสดงในแบบอื่นๆได้..
    ฉันรู้สึกมีความสุขมากๆเสมอ เมื่อมีทางอื่นที่สามารถจะแสดงและติดต่อกับพวกคุณได้

ละครตอนแรกที่อีกไม่นานก็จะออกอากาศแล้ว
    ฉันสงสัยจังว่ามินยองกับซูยองจะมีมุมอะไรที่เหมือนกัน...
    ทุกคนค่ะ, โปรดมอบความรักให้กับมินยองมากๆและก็พยายามหาจุดที่เหมือนกันของมินยองกับซูยองด้วยนะคะ
    ฉันจะพยายามทำให้ดีที่สุด ^~^ อย่าลืมดูกันด้วยล่ะ!! ^-^♥

ปล: ฉันถ่ายรูปกับข้าวสาร, มะม่วง, และอาหารที่พวกคุณส่งกันมาด้วยนะคะ …
    แต่เพราะมันมืดมากเกินไป..มันก็เลยออกมามืดน่ะ.. ㅋㅋ พวกคุณรู้ไหม. คุณสามารถเห็นเพียงแค่… สีขาวในตาของฉันเท่านั้น..
    ฉันจะพยายามแก้ไขมันเท่าที่ฉันจะทำได้นะคะ… ㅠㅅㅠ

Source: Girls' Generation Official Website
    Eng Trans: @ch0sshi
    Thai Trans: Team Translator (SoshiThaisoneFC)
    FIRST
    FIRST
    Photo Uploader
    Photo Uploader

[From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก Empty Re: [From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก

Post by FIRST Mon May 27, 2013 5:39 pm

ซูยอง กรี้ดดดด คือแบบน่ารักกกกอ่ะ ><
    จะรอดูนะคะ
    YoonaChi
    YoonaChi

[From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก Empty Re: [From.Sooyoung] 130526 ซูยองโพสต์ข้อความพร้อมรูปภาพลงบนเว็บหลัก

Post by YoonaChi Tue Jun 04, 2013 8:54 pm

พี่ซูชักจะทำให้โซวอนหลงขึ้นทุกวันแล้วนะ

Current date/time is Wed May 15, 2024 1:21 am